เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียว เรื่องเสียวหี  สวิงกิ้ง  SexStoryThai.org
เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียว เรื่องเสียวหี สวิงกิ้ง SexStoryThai.org
ตุลาคม 22, 2014, 01:18:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

ประกาศจาก เรื่องเสียว ได้ย้ายลิ้งค์เป็น http://sexstorythai.org

ยาไวอากร้า
SEXTOY ดิลโด้ ปลอกเพิ่มขนาด ไข่สั่น จิ๋มกระป๋อง ตุ๊กตายางซิลิโคลนเหมือนคนจริง

ไวอากร้า ยาอึด-ทน แข็งทนนาน 2 ชม. กี่ยกก็ชกไหว ยาเพิ่มขนาดใหญ่ขึ้นภายใน 1 เดือน

ยาปลุกเซ็กส์ ของแท้จาก USA ยานอนหลับได้ผลชัวร์ ยาเซ็กส์กระตุ้นอารมณ์ได้ทันที

สินค้าถึงมือภายใน 3 ชม. ส่งฟรีทั่วประเทศ ส่งสินค้าให้ก่อนเก็บเงินปลายทาง ไม่ต้องโอนเงิน

ชมสินค้าคลิก YASEED.COM โทรสั่งซื้อได้ที่
082-141-4320 (คุณเอ)

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสียวคนท้อง  (อ่าน 50367 ครั้ง)
เรื่องเสียว
เจ้าพ่อเรื่องเสียว
แฟนพันธ์แท้

เสียว: 354

เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 09:43:21 AM »

ผมคิดไว้นานแล้วว่าอยากเย็ดคนท้องและวันที่ฝันไว้ก็มาถึงเพื่อนบ้าน ชื่อน้องยุสามีเธอ ทำงานขับรถส่งพนักงานตามโรงงานยุเป็นเด็กบ้านนอกเดิมทีทำโรงงานพอท้องก็อยุ่บ้านคนเดียวพอดี ผม ทำงานกลางคืนตื่นช่วง กลางวันมาก็เจอยุทำนั่นทำนี่ ที่บ้านทุกวันเราอยุ่เทาว์เฮาส์ติดกัน หน้าบ้านช่วง ทางเข้าไม่ได้กั้นอะไรยุนั่งซักผ้าตรงหน้าบ้านนั่งถ่างขา ซักไปคุยกับผมไปใส่ชุดคลุม ถลกมาผมเห็นขาอ่อนขาวเนียนมาก ผมมองจ้องตั้งนาน ไม่มีรอยใส่กางเกงในเลยผมถามว่า ท้องกี่เดือนแล้วทำไมไม่พักละ เดี๋ยวลูกในท้องไม่สบายนะคำที่ผมได้ยิน ยุเธอตอบมาผมแทบไม่เชื่อหูเลยเธอพูดว่า ลูกในท้องแข็งแรงดีขนาด พ่อมัน เอาไอ้นั่นแหย่แรงๆ ยังไม่ดิ้นเลยผมเลยถามว่า แหย่เข้าไปได้ไงเอาอะไรแหย่?เธอ ยิ้มแล้วก็พูดว่าพี่ก็ ทำอย่างกะไม่เคยผมเลยว่า กับคนท้องไม่เคยได้แหย่เธอยิ่มาแล้วลุกเดินไป ruenglau.netที่ประตูเรียกผมให้ช่วยเปิดประตูให้เพราะมือถือผ้าที่เก็บจากที่ตากหน้าบ้านเธอบอกว่า จะเข้ามาบ้านหนูไหมรกน่าดุเลย ขนาดอยู่กันสองคนผมเลยว่า อิสระดี อยุ๋กันสองคนทำอะไรกันตรงไหนก็ได้เธอนั่งบนโซฟายกขาขึ้นบอกให้ผมดูว่า ขาบวมทำไงถึงจะหาย?ผมเลยว่า โดนแหย่เหรอถึงได้บวมเธอว่า ที่แหย่ ไม่ใช่ขาจ้าแล้วแหย่อะไร ไหนดูสิ มันเป้นไงบ้างเธอสวนว่า จะบ้าเหรอ มาขอดูหอยเมียชาวบ้าน เดี๋ยวผัวหนูตีเอานะผมก็ว่า เออเนาะ ผัวไม่อยุ่เข้ามาขนาดนี้ ก็ดูไม่ดีแล้วผิดแล้วแหละ ขอโทด้วยนะพอผมจะเดินออก เธอดึงมือไว้แล้วบอกว่า ไหนว่า อยากเห้นหอยคนท้องจะดูไหม?แค่นั้นเอง ผมคุกเข่าลงแล้วถลกเสื้อคลุมขึ้นแล้วเลียหีเธออย่างหิวกระหายหีเยิ้มและบานใหญ่ เลียอร่อยมากนมก็ขึ้นตั้งชูชัน แดงร่าหีใหญ๋จริงๆ แทบปริออกเลยเธอร้องว่าเสียวมากบอกว่า พอท้องมา ยิ่งเงี่ยนผัวเย็ดให้ก็ไม่อิ่มเลยช่วยเย็ดหนูด้วย พี่จ๋าพี่จ๋า เย็ดหนูแรงๆ หนูเสียวมาก เงี่ยนมากผมเลยเย็ดเธอที่โซฟานั่นเองทั้งๆที่ไม่ได้ลอคประตูดีที่เป็นกระจกเลื่อน และทึบมองจากข้างนอกไปไม่เห็นเย็ดสุดแรงมันมากเธอร้องเสียงหลงเลย10นาที ผมไม่ไหวแล้ว เลยปล่อยให้ออกเข้าในรูเธอเธอก็เกร็งกอดผมแน่นอยากให้พี่มาช่วยเย็ดให้ทุกวันจังเลยกลางคืนผัวหนูเย็ดไม่ได้เต็มที่แกเหนือยมาก็จะนอนหนูก็ไม่กล้ากวนมาก เพราะ แกทำงานสองที่ ขับรถทั้งวันผมรับปาก และก็หาโอกาสเย็ดเธอทุกวันตอนนี้ใกล้คลอดแล้วมีญาติๆมาจาก บ้านนอกมาอยู่ด้วย ผมเลยอดเย็ดเธอแล้ว

payavayal
Super Master Hero

เสียว: 1

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 06:10:29 PM »

ninja9_99
แฟนพันธ์แท้
*

เสียว: 2

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 11:46:08 PM »

thank u 
akiko_junaka
Master Hero
*

เสียว: 0

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 12, 2011, 12:17:16 AM »

saassa
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 12, 2011, 06:37:25 AM »

supanut.
Full Member

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 15, 2011, 04:35:59 PM »

อยากลองบ้างเป็นไง คงมัน.
st735
แฟนพันธ์แท้
*

เสียว: 10

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 12:13:17 AM »

thep59

เสียว: 11

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 07:51:07 AM »

aidid
Master Hero
*

เสียว: 5

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 08:11:38 PM »

dongdang

เสียว: 5

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 19, 2011, 06:55:25 AM »

Thank krub
หน้า: [1]
  พิมพ์