เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียว เรื่องเสียวหี  สวิงกิ้ง  SexStoryThai.org
เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียว เรื่องเสียวหี สวิงกิ้ง SexStoryThai.org
กรกฎาคม 31, 2014, 12:11:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

ประกาศจาก เรื่องเสียว ได้ย้ายลิ้งค์เป็น http://sexstorythai.org

SEXTOY ดิลโด้ ปลอกเพิ่มขนาด ไข่สั่น จิ๋มกระป๋อง ตุ๊กตายางซิลิโคลนเหมือนคนจริง

ไวอากร้า ยาอึด-ทน แข็งทนนาน 2 ชม. กี่ยกก็ชกไหว ยาเพิ่มขนาดใหญ่ขึ้นภายใน 1 เดือน

ยาปลุกเซ็กส์ ของแท้จาก USA ยานอนหลับได้ผลชัวร์ ยาเซ็กส์กระตุ้นอารมณ์ได้ทันที

สินค้าถึงมือภายใน 3 ชม. ส่งฟรีทั่วประเทศ ส่งสินค้าให้ก่อนเก็บเงินปลายทาง ไม่ต้องโอนเงิน

ชมสินค้าคลิก YASEED.COM โทรสั่งซื้อได้ที่
082-141-4320 (คุณเอ)

2t0U0HP.gif 13k.gif 123.gif 555.gifsa.gif
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ของขัวญวันเกิด  (อ่าน 8628 ครั้ง)
เรื่องเสียว
เจ้าพ่อเรื่องเสียว
แฟนพันธ์แท้

เสียว: 354

เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2010, 03:12:02 PM »

ผมชื่อแจ็คอายุ32ส่วนแฟน24เราทำงาน ที่เดียวกันแต่อยู่คนละส่วน แฟนมีเพื่อนคนหนึ่งที่สนิทกันมากชื่อกุล วันที่7ที่ผ่านมาเป็นวันเกิดผม แฟนก็ถามว่าอยากได้อะไร ผมบอกว่าอยากรู้ว่าของกุลแค่ใหน เลิกงานเราซื้อของไปทำกิน ผมกินเหล้าหมดไปเกือบกลมส่วนกุลกับแฟนกินสปาย10ขวด เรา3คนกินกันจนดึกกุลบอกจะกลับแล้วเธอพักอยู่คนเดียวแถวบางนา แฟนผมก็เลยบอกว่าไม่ต้องกลับหรอก นอนที่นี่ก้ได้ กุลก็เลยค้างด้วยกัน ผมไปอาบนําก่อนแล้วตามด้วยแฟนผม กุลอาบคนสุดท้ายเธอเข้าไปอาบเกือบ20นาที ผมให้แฟนนอนกับกุลบนเตียง ผมนอนโซฟา ตาผมไม่ยอมหลับส่วนกุลหลับแล้วผมให้แฟนเขย่าตัวเธอๆไม่รู้สึก ผมกับแฟนต่างก็เงี่ยนเต็มที่เราอยู่ท่า69 แฟนดูดควยผมเสียงดังมากและทำให้ผมเสียวสุดๆผมให้แฟนยืนหันหลังแล้วยกขาข้าง นึงขึ้นผมจับควยเข้ารุหีอย่างไม่ยาก เรามัวแต่ทำลืมมองไปที่กุลเห็นเธอช่วยตัวเองแฟนผมก้เลยชวนกุลมาร่วมด้วย เธอเดินมาแล้วบอกให้ผมกะเด้าต่อแต่เลียหีให้เธอก่อน ผมทำอยู่สักพักกุลก็พูดกับแฟนผมว่า เย็ดเธอด้วยได้ใหม แฟนผมบอกให้เอาออกก่อนแล้วยัดใส่รูหีกุล ของเธอยังฟิตอยู่เลยผมกะเด้าไปสักพักก็เอาออกมาใส่หน้าอกทั้งสองคน หลังจากนั้นเป็นต้นมาเราสามคนก็หาเวลามาสนุกเรื่อยมา

st735
แฟนพันธ์แท้
*

เสียว: 10

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2010, 12:11:24 AM »

หน้า: [1]
  พิมพ์